exquisite club
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

register UFO K-pop & Novel

You are not connected. Please login or register

- Report || รายงานตัวเฉพาะ'ศิลปิน'.

eqs.kangin
CHOKYU
changmin
eqs.ldh2
kibum
llYESUNG2ll
HeeChul
hyuk2eqs
Minhyuk
จอ.เจีย
RW.II_:))
M.Min
leedonghae
baesuzy
thunder
Taeyeon
yuchun
wookky
yesung
pjs'eqs
-EqsJSkiM-
choiSiwon
SonDongwoon
minon
kimkey ;)
INnOCEnT
♔ KЧUĦЧUИ ♔
hankyung
yo seob
fany
ИEMIИZЧ。
kwonyul
`Kikwang||
||.RB'sungmin'
'ย๊งฮวา >U<
eunhyuk.
Admin
41 posters

ไปที่หน้า : 1, 2  Next

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 2]

Admin

Admin
Admin

- Report || รายงานตัวเฉพาะ'ศิลปิน'.

▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇

+,แบบฟอร์มการรายงานตัว.

ชื่อ(ศิลปิน) :
วง :
อีเมลล์ :
วันที่ :
ลิ้งค์(hi5, fb, twt) :
อยากบอกอะไรกับทุกคนในคลับ :
อยากบอกอะไรกับแอดมิน :

*สำหรับศิลปินเดี่ยว ไม่ต้องใส่วง

▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇

ตัวอย่าง.

ชื่อ : อี ซองมิน
วง : เอสเจ
อีเมลล์ : [You must be registered and logged in to see this link.]
วันที่ : 13.05.11
ลิ้งค์(hi5, fb, twt) : -
อยากบอกอะไรกับทุกคนในคลับ : อันยอง งงงงงงง.
อยากบอกอะไรกับแอดมิน : มาสคลับนี้ โค-ตะ-ระ หล่ออ่ะ !! Cool

https://exquisite-club.thai-forum.net

eunhyuk.

eunhyuk.

ชื่อ(ศิลปิน) : Eunhyuk
วง : sj คร๊าบบบบบ
อีเมลล์ : [You must be registered and logged in to see this link.]
วันที่ : 18 เม.ย 54
ลิ้งค์(hi5, fb, twt) : ไม่มี ไม่บอก -3-
อยากบอกอะไรกับทุกคนในคลับ : อืม คิดก่อนครับ ^[+++]^
อยากบอกอะไรกับแอดมิน : เเก หลงตัวเอง 5555+ Laughing

'ย๊งฮวา >U<

'ย๊งฮวา >U<

ชื่อ(ศิลปิน) : JUNG YONGHWA
วง : CNBLUE
วันที่ : 18.04.54
ลิ้งค์(hi5, fb, twt) : -ไม่มี ฮ่า ๆ-
อยากบอกอะไรกับทุกคนในคลับ : ผมชื่อยงฮวา 5555 >U<
อยากบอกอะไรกับแอดมิน : เหนื่อย ฮ่า ๆ ~

ชื่อ(ศิลปิน) : ซองมิน.
วง : SUJU
วันที่ : 18.04.11
ลิ้งค์(hi5, fb, twt) : ผมไม่เล่น = =;
อยากบอกอะไรกับทุกคนในคลับ : ถึงมินไม่หล่อ แต่ใจมินหล่อม๊าก กกก !
อยากบอกอะไรกับแอดมิน : มาสหล่อเฟี้ยวเงาะมากอ่ะ Cool

`Kikwang||

`Kikwang||

ชื่อ(ศิลปิน) : Kikwang
วง : B2st
วันที่ : 4/18/11
อยากบอกอะไรกับทุกคนในคลับ : ผมหล่อที่สองของคลับนี้ Cool Cool
อยากบอกอะไรกับแอดมิน : ผมยอมให้มาสหล่อกว่าผม Cool Cool

แก้ไขล่าสุดโดย `Kikwang|| เมื่อ Wed Apr 27, 2011 9:17 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง

kwonyul

kwonyul

ชื่อ(ศิลปิน) :yul
วง : snsd
อยากบอกอะไรกับทุกคนในคลับ :รักหมีฟานที่สุดดดด
Embarassed
อยากบอกอะไรกับแอดมิน : ....รักนะ Shocked

ИEMIИZЧ。

ИEMIИZЧ。

ชื่อ : Kong Minji
วง : 2ne1
วันที่ : 18.04.11
อยากบอกอะไรกับทุกคนในคลับ : แอดคนสวยด้วยนะคะ 55555555
อยากบอกอะไรกับแอดมิน : จ๊วบมาส Embarassed

fany

fany

ชื่อ(ศิลปิน) :tiffany
วง : snsd
อยากบอกอะไรกับทุกคนในคลับ :เห็นหมีเเอด ทักหมีบ้างเน้อ

อยากบอกอะไรกับแอดมิน : รักมาสที่สุดในสามโลกเลยอ่ะ

yo seob

ชื่อ(ศิลปิน) :โย ซอบ ฮะ
วง :b2st
อีเมลล์ :eqs.b2st-yoseob@hotmail.com
วันที่ :18/4/2554
ลิ้งค์(hi5, fb, twt) :อาจจะมีในอนาคตนะฮะ^^
อยากบอกอะไรกับทุกคนในคลับ :ทักผมได้นะครับผมคุยกับทุกคนได้ทุกเรื่อง^^
อยากบอกอะไรกับแอดมิน :สวัสดีครับ^^

hankyung

hankyung

ชื่อ(ศิลปิน) : HanKyung / HanGeng
วง : Super Junior
วันที่ : 19/04/54
อยากบอกอะไรกับทุกคนในคลับ : หนี่ห่าว ฝากตัวด้วยนะคับ Razz Razz
อยากบอกอะไรกับแอดมิน : มาสหล่อ แต่ผม หล่อกว่า

♔ KЧUĦЧUИ ♔

♔ KЧUĦЧUИ ♔

ชื่อ(ศิลปิน) : CHO KYUHYUN

วง : SUPER JUNIOR

วันที่ : 2011.04.19

อยากบอกอะไรกับทุกคนในคลับ : อันยองครับ (โค้งหัวติดไข่) ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยรักษาสุขภาพด้วยนะครับ ทานข้าวเยอะๆจะได้โตไวๆ ด้วยความห่วงใยจากคนเล็กแต่(?)ไม่เล็ก ทักได้นะครับผมไม่กัด รักทุกคนจ๊วฟ!

อยากบอกอะไรกับแอดมิน : มาสน่ารัก มาสก(อ)ด จีบได้ป่ะ(รองทีนมาสลอยมา)โอเค! สู้ๆนะมาส อย่าหักโหมมากล่ะครับ ทุกคน(รวมถึงผม)เป็นห่วง Very Happy

P.S.หล่อร้ายคุณชายหมาป่า Cool

INnOCEnT

ชื่อ(ศิลปิน) : ลีแทมิน
วง : ชยาอินี่
วันที่ : สิบเก้าเมษายนสองพันห้าร้อยห้าสิบสี่
ลิ้งค์(hi5, fb, twt) : ไม่มีครับ
อยากบอกอะไรกับทุกคนในคลับ : ฝากตัวและหัวใจของแทมด้วย :$
อยากบอกอะไรกับแอดมิน : ชุ้บชุ้บ <3

kimkey ;)

kimkey ;)

ชื่อ(ศิลปิน) : คิมคีย์บอม
วง : ชายนี่ <3
วันที่ : 20 เมษายน 2554
อยากบอกอะไรกับทุกคนในคลับ : ทักผมได้ตลอดเลยนะฮับบบ ^w^
อยากบอกอะไรกับแอดมิน : ขอเตะตูดทีดิ 555555 Razz

afro

14- Report || รายงานตัวเฉพาะ'ศิลปิน'. Empty รายการตัว Wed Apr 20, 2011 10:58 pm

minon

ชื่อ(ศิลปิน) :อนยู
วง :ชายนี่
อีเมลล์ :eqs.shinee-onew@hot
วันที่ :20/04/11
อยากบอกอะไรกับทุกคนในคลับ :รักนะจุ๊บๆ
อยากบอกอะไรกับแอดมิน : สวยนะครับ

15- Report || รายงานตัวเฉพาะ'ศิลปิน'. Empty Son Dong Woon Fri Apr 22, 2011 12:38 pm

SonDongwoon

ชื่อ(ศิลปิน):SON DONGWOOM
วง:B2st
อีเมลล์:eqs.b2st-dongwoon@hotmail.com
วันที่:22/04/11
ลิ้งค์(hi5,fb,twt):-
อยากบอกอะไรกับทุกคนในคลับ:ผมเควิ่นkadioasครับ ผมกัดไม่ต้องกลัว affraid
อยากบอกอะไรกับแอดมิน:+พี่ฮันครับ ชิ่งเล่นก่อนผม - -

16- Report || รายงานตัวเฉพาะ'ศิลปิน'. Empty รายงานโต๋ ? Fri Apr 22, 2011 8:28 pm

choiSiwon

choiSiwon

choiSiwon พิมพ์ว่า:+,แบบฟอร์มการรายงานตัว. Very Happy

ชื่อ(ศิลปิน) : Choi Siwon.
วง : Super junior.
อีเมลล์ : eqs.sj-siwon@hotmail.com
วันที่ :
ลิ้งค์(hi5, fb, twt) : (ยังไม่ได้ทำเลยครับ ต้องทำตัวอ๋อ? ' ')
อยากบอกอะไรกับทุกคนในคลับ : ยินดีที่ได้รู้จักนะครับSmile ผมไม่กัดผมน่ารักครับ' '
อยากบอกอะไรกับแอดมิน : แอดมินใจดีมากๆครับ รักแอดมิน 55.
lol!

-EqsJSkiM-

-EqsJSkiM-

ชื่อ(ศิลปิน) : Kim Junsu
วง : TVXQ
อีเมลล์ :eqs.tvxq-junsu@hotmail.com
วันที่ : 24/04/2011
ลิ้งค์(hi5, fb, twt) : -\^0^/-
อยากบอกอะไรกับทุกคนในคลับ :ทักทายครับ
อยากบอกอะไรกับแอดมิน : ทักทายอีกครั้งครับ

pjs'eqs

pjs'eqs

ชื่อ(ศิลปิน) : อีทึก (:
วง : leader super junior
วันที่ : 250411
อยากบอกอะไรกับทุกคนในคลับ : ทักคนแก่คนแก่ไม่ดุ Very Happy
อยากบอกอะไรกับแอดมิน : ห้ามบอกใครเรื่องผมนะกระต่าย Cool Cool Cool

yesung

yesung

ชื่อ(ศิลปิน) :เยซอง
วง : super junior
วันที่ : 250411
อยากบอกอะไรกับทุกคนในคลับ : ยินดีที่ได้พบกันครับ
อยากบอกอะไรกับแอดมิน : มาสน่ารัก คิคิ

20- Report || รายงานตัวเฉพาะ'ศิลปิน'. Empty wook Tue Apr 26, 2011 11:12 pm

wookky

wookky

ชื่อ : Kim ryeowook~
วง : SUPER JUNIOR
อีเมลล์ :eps.sj-ryeowook@hotmail.com
วันที่ :26/04/2011
ลิ้งค์(hi5, fb, twt) :NO COMMENT Cool
อยากบอกอะไรกับทุกคนในคลับ : LOVE YOU TOO MUCH SO MUCH VERY MUCH
อยากบอกอะไรกับแอดมิน : I NEED YOU~!!
LOVE YOU~!!
WANT YOU~!!

yuchun

yuchun

ชื่อ(ศิลปิน) : Park Yuchun
วง : tvxq
วันที่ :27/04/2011
ลิ้งค์(hi5, fb, twt) :...
อยากบอกอะไรกับทุกคนในคลับ : ยินดีที่ได้รู้จักครับ ^^"
อยากบอกอะไรกับแอดมิน : มาสบอกว่าผมซื่อ,,ผมไม่ได้ซื่อนะ แค่ลายผมยังไม่ออก 5555

Taeyeon

+,แบบฟอร์มการรายงานตัว.

ชื่อ(ศิลปิน) : แทยอน
วง : SNSD
วันที่ : 28/04/11
ลิ้งค์(hi5, fb, twt) :-
อยากบอกอะไรกับทุกคนในคลับ : รักทุกคนในคลับนะคะ
อยากบอกอะไรกับแอดมิน : มาสน่ารัก ใจดีคะ

thunder

thunder

ชื่อ(ศิลปิน) : cheondoong
วง : mblaq
วันที่ : 28/04/11
อยากบอกอะไรกับทุกคนในคลับ : Question
อยากบอกอะไรกับแอดมิน : Exclamation

baesuzy

baesuzy

ชื่อ(ศิลปิน) : Bae Sueji
: Miss A
อีเมล์ : [You must be registered and logged in to see this link.]
วัที่ :29/4/54
ลิ้งค์(hi5, fb, twt) : ไม่บอก บู๊ววว rabbit
อยากบอกอะไกับทุกคนในลับ : คิดถึ๊งงงงง คิถึงง Smile
อยากบอกอะไรกับแอดมิน : รักมาส จ๊วบบบบ Embarassed

leedonghae

leedonghae

ชื่อ(ศิลปิน) :ลีทงเฮ
วง :suju
อีเมลล์ :eqs.sj-donghae@hotmail.com
วันที่ :29/4/54
อยากบอกอะไรกับทุกคนในคลับ :
อยากบอกอะไรกับแอดมิน :

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 2]

ไปที่หน้า : 1, 2  Next